Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟังเพลงเสียงคนร้องไม่ออกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟังเพลงเสียงคนร้องไม่ออกครับ

สืบเนื่องมาจากเล่น ac3filter ให้เสียงเป็น dts โดยใช้โปรแกรม pure code km เวลาดูหนัง เสียงออก 5.1 ได้ ดูได้ปกติ ปัญหา

1 แต่พอมาฟังเพลง จะมีแต่เสียงดนตรี เสียงคนร้องไม่ออกซะงั้น
    2 เปิดเล่น กับ power dvd เสียงจะไม่ออกเลย
    3.อีกปัญหานึง ประตูห้อง บางมาก ถ้าพูด กัน เสียงยังผ่านประตูได้ ทางคอนโดว์ไม่ให้เปลี่ยน อยากรู้ว่ามีทางแก้ยังไงบ้างครับ

รบกวนด้วยครับ
    Last edited by skyhawk1; 30 Jun 2009, 10:45:13.
Working...
X