Announcement

Collapse
No announcement yet.

audigy 2 value มือ1 ยังมีขายมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• audigy 2 value มือ1 ยังมีขายมั้ยครับ

ผมลองมองหาในห้องซื้อขายมานานแล้วอ่ะครับ ตั้งรับซื้อก้อแล้ว มันก้อยังไม่โผล่มาซักที เลยกะว่าจะซื้อมือ1เลยอ่ะครับ ไม่ทราบว่าราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่หรอครับ

ขอบคุณครับ

อาทิตที่แล้ว มีคนเอา audigy 2 value มาปล่อยพร้อมกันตั้ง 2ตัว

audigy 4 อีก 3 ตัว

ทำไมบอกว่าหาไม่ไ่ด้

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      อาทิตที่แล้ว มีคนเอา audigy 2 value มาปล่อยพร้อมกันตั้ง 2ตัว

audigy 4 อีก 3 ตัว

ทำไมบอกว่าหาไม่ไ่ด้
      ขอโทษครับ พอดีอาทิตย์ที่แล้วไม่ได้ว่างเข้าบอร์ดเลย ผมหามาตั้งแต่ตั้งกระทู้ถามท่านไปนั่นแหละครับ

แต่ตอนนี้เจอตัวนึงแล้วครับ กำลังติดต่อกับคนขายอยู่ครับ

ปล.ท่านเรือครับ ไม่ทราบว่าถ้าได้มาแล้วจะใช้ไดรเวอร์ตัวไหนดีครับ

ขอบคุณครับ

Comment

พันทิป มีครับ มือสอง ขาย 1000 บาท เอามั้ย เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปลองถามไห้ครับ

SB0400

Comment

Working...
        X