Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อเครื่องใหม่ ทำไมเสียงไม่ดัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อเครื่องใหม่ ทำไมเสียงไม่ดัง

ซื้อเครื่องคอมมาใหม่ pentium 4 Dual-Core เสียงไม่ติด ลงไดร์เวอร์ใหม่ก็ไม่หาย
    ใครมีคำตอบบ้างค่ะ ขอบคุณค่ะ

ต้องให้รายละเอียดกว่านี้ครับ

แล้วเสียงไม่ดังที่ว่า ต่อหลังเคสหรือหน้าเคส

Comment

Originally posted by Nero Angel View Post
      ต้องให้รายละเอียดกว่านี้ครับ

แล้วเสียงไม่ดังที่ว่า ต่อหลังเคสหรือหน้าเคส

ขอบคุณค่ะ

ลองต่อทั้งข้างหน้า และก็ข้างหลังค่ะ ไม่ดัง ตอนเสียบลำโพงจะมีข้อความขึ้น เป็นของ asus บอกโหมดของอุปกรณ์ที่เราเสียบนะค่ะ ไอคอลลำโพงก็ขึ้นแต่ไม่ดัง พอเอาลำโพงไปเล่นกับคอมอีกตัวหนึ่งมันก็ดังปกตินะค่ะ ไปดูใน device manager ก็ไม่มีตัวสีเหลือง ดูมันก็ปกติดีนะค่ะ เลยไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไรไม่ดัง

Comment

Working...
      X