Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องแหล่งซื้อลำโพงหน่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องแหล่งซื้อลำโพงหน่ะครับ

พอดีผมดันไปสนใจเจ้า altec lansing vs4121 เข้าให้ ราคาก็ 2พันกลางๆ ถึง3พัน

แต่ค้นไปค้นมาดันไปเจอ กระทู้นี้เข้า ก็เลยตกใจเล็กๆ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=154106

มันเป็นของต้่นปีที่แล้ว

ผมก็เลยกะว่าจะรองานแบบนี้อีก

ทีนี้อยากรบกวนถามพี่ๆในบอร์ดนี้ครับ ว่างานแบบนี้ผมจะไปหาข่าวได้จากที่ไหน
    เพราะไม่อยากพลาดเลยครับ งบน้อยซะด้วย

><

กะว่าจะรองานแบบนี้เลยอะครับ

ช่วยทีนะครับ หรือถ้ามีแหล่งขายก็ดีครับ

ดันหน่้อยครับ

Comment

เดี๋ยวเสาร์นี้จะไปเดินเล่นพารากอน ดูซับแจ่มๆซักตัวงานหมดวันอาทิตย์

ปล.ลิมบอกไป ที่ฟอจูนเค้าเอาลำโพงมาล้างสต็อค gigawork 5.1 หมื่นนึงมั้งผมเห็นผ่านๆ
      +กับมีตัวอื่นมาเลขายด้วย

Comment

altec lansing vs4121 ใช้อยู่ครับ เสียงดี แต่ตอนนี้เอาไปต่อดูหนังแล้ว

ว่าจะหา X3 2.1 มาต่อคอม แล้วก็เปลี่ยนสาย

Comment

Working...
        X