Announcement

Collapse
No announcement yet.

++ SALE แหลก!! ถูกมาก นาฬิกา CASIO ทุกรุ่น คุณภาพ 100 % ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ++

Comment

• ++

Comment

• ++

Comment

• Casio Edifice EFR-516D-1A2V มีมั๊ยครับ เท่าไหร่ครับผม

Comment

• Originally posted by maxxxam View Post
            Casio Edifice EFR-516D-1A2V มีมั๊ยครับ เท่าไหร่ครับผม
            [ATTACH=CONFIG]1606387[/ATTACH]
            EFR-516D-1A2VDF
            ปกติ 6200 บาท
            ราคาพิเศษ 3300 บาท

พร้อมส่งครับ ขอบคุณครับ

Comment

• ++

Comment

• Casio GA-200-1ADR ตัวนี้ ไม่ทราบว่ามีมั้ยครับ ถ้ามีเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ

Comment

• ++

Comment

• Originally posted by xxxxnarak View Post
                    Casio GA-200-1ADR ตัวนี้ ไม่ทราบว่ามีมั้ยครับ ถ้ามีเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ
                    สินค้าหมดคับ

Comment

• Originally posted by boyhy View Post
                      สินค้าหมดคับ
                      ไม่ทราบว่าจะมีเข้ามาอีกเมื่อไหร่ครับ ตัวนี้อยากได้มากครับ

Comment

• ++

Comment

• Originally posted by boyhy View Post
                          EFR-516D-1A2VDF
                          ปกติ 6200 บาท
                          ราคาพิเศษ 3300 บาท

พร้อมส่งครับ ขอบคุณครับ
                          หากไม่เป็นการรบกวนจนเกินไป ผมขอดูเรือนจริงตอนใส่บนข้อมือหน่อยได้มั๊ยครับ พอดีว่าผมข้อมือเล็ก เลยอยากจะลองดูว่าจะพอใส่ได้มั๊ย
                          แล้วขนาดนี่ เขาวัดกันยังไงเหรอครับ เช่น (ยาว x กว้าง x หนา) 50 X 44.2 X 11.6 mm อย่างนี้นี่ คือด้านไหนคือ ด้านยาว ด้านกว้าง ครับ
                          รบกวนบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

• Originally posted by xxxxnarak View Post
                            ไม่ทราบว่าจะมีเข้ามาอีกเมื่อไหร่ครับ ตัวนี้อยากได้มากครับ
                            ไม่มีกำหนดเข้าคับ

Comment

• นาฬิกาส่งคืนไปเปลี่ยน..ถึงแล้วหรือยังครบ เห็นใช้ web เลยคิดว่าสะดวกกว่า SMS..

Comment

• Originally posted by maxxxam View Post
                                หากไม่เป็นการรบกวนจนเกินไป ผมขอดูเรือนจริงตอนใส่บนข้อมือหน่อยได้มั๊ยครับ พอดีว่าผมข้อมือเล็ก เลยอยากจะลองดูว่าจะพอใส่ได้มั๊ย
                                แล้วขนาดนี่ เขาวัดกันยังไงเหรอครับ เช่น (ยาว x กว้าง x หนา) 50 X 44.2 X 11.6 mm อย่างนี้นี่ คือด้านไหนคือ ด้านยาว ด้านกว้าง ครับ
                                รบกวนบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ
                                ต้องขออภัยสำหรับรูปที่ใส่กับข้อมือนะครับ ทางร้านไม่มีคับ

วิธีวัดขนาดนาฬิกา

Comment

Working...
                                X