Announcement

Collapse
No announcement yet.

++ SALE แหลก!! ถูกมาก นาฬิกา CASIO ทุกรุ่น คุณภาพ 100 % ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้รับของแล้วครับ แต่ว่าไม่มีคู่มือภาษาไทยเหรอครับ เซ็ทค่าไม่ถูก
    Last edited by Vigorous; 30 Mar 2012, 15:50:49.

Comment

• GA-100-1A2DR มีของไหม แล้วราคาเท่าไหร่ หรอคับ
      Last edited by MaxDoNuT; 30 Mar 2012, 15:36:20.

Comment

• Originally posted by Vigorous View Post
        ได้รับของแล้วครับ แต่ว่าไม่มีคู่มือภาษาไทยเหรอครับ เซ็ทค่าไม่ถูก
        ไม่มีจ้า ลองทำตามคุ่มือที่ให้ไปได้จ้า ไม่ยากครับใครๆก้ทำได้จ้า
        Originally posted by MaxDoNuT View Post
        GA-100-1A2DR มีของไหม แล้วราคาเท่าไหร่ หรอคับ
        รบกวนพีเอมหรือโทรสอบถามครับ

Comment

• รบกวนถามหน่อยครับคำย่อ2ตัวนี้ hPa และ InHg มันแปลว่าอะไรเหรอครับ มันมีให้ปรับตรงฟังชั่นความกดอากาศอะครับ

Comment

• Up

Comment

• Originally posted by Vigorous View Post
              รบกวนถามหน่อยครับคำย่อ2ตัวนี้ hPa และ InHg มันแปลว่าอะไรเหรอครับ มันมีให้ปรับตรงฟังชั่นความกดอากาศอะครับ
              ศึกษาจากเวป http://www.siamscubadiving.com/board/view.php?tid=739 ได้จ้า

Comment

• ขอถามหน่อยครับพอดีสนใจ นาฬิกาหลายตัวแต่ดูรูปจนมึนไปหมดเลืือกไม่ถูก มีหน้าร้านหรือที่บ้านให้แวะไปชมใหมครับ

Comment

• Up

Comment

• Originally posted by rokejits View Post
                    ขอถามหน่อยครับพอดีสนใจ นาฬิกาหลายตัวแต่ดูรูปจนมึนไปหมดเลืือกไม่ถูก มีหน้าร้านหรือที่บ้านให้แวะไปชมใหมครับ
                    ไม่มีครับ

Comment

• Up

Comment

• Up

Comment

• Up

Comment

• Originally posted by boyhy View Post
                            ศึกษาจากเวป http://www.siamscubadiving.com/board/view.php?tid=739 ได้จ้า
                            ขอบคุณครับ

Comment

• Up

Comment

• Up

Comment

Working...
                                X