Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามนิดนึงครับ Microlab X15

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามนิดนึงครับ Microlab X15

ในราคา 5700 บาท Microlab x15 ตัวนี้คุ้มราคาไหมครับ ส่วนตัวชอบ เบสตึบๆ
    หรือมีตัวไหนแนะนำรบกวน ท่านผู้รู้ช่วยชี้แนวทางด้วยครับ
    ขอบคุณครับ
    Attached Files
    Last edited by Biz; 7 Aug 2009, 07:27:08.

ตัวนี้เบสสุดเเล้ว ขนาดผมชอบเบสหนักๆ บ้างครั้งยังต้องปรับไปเบาๆ เพราะ เบสมันนำหน้ามาเลย

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

้เกจิ ไปไหนหมด

Comment

ผมใช้อยู่ ถ้าดูหนังมันมากครับ เบสสุดๆห้องสั่นเลย กระจกนี้สั่นแบบรู้สึกได้เลยครับถ้าวาง ซับกับพื้น พื้นสั่นเลยครับ เพราะตัวนี้ซับเป็นแบบยิงลงพื้นครับ ถ้าใช้ดูหนัง ตัวนี้เยี่ยมครับแต่ถ้าฟังเพลงเป็นส่วนใหญ่ไม่แนะนำ เพราะเสียงกลางไม่ค่อยคมเท่าไหร่ ถ้าชอบเบสตึบๆตัวนี้ไม่ผิดหวังแน่นอน ฟันธง อิอิ

Comment

้ในราคานี้ แสดงว่าตัวนี้แหล่มสุดแล้วใช้ม่ะครับ

Comment

ผมว่าถ้าใช่ดูหนังไม่ผิดหวังชัวครับ ผมเปิดแค่ 35 ห้องก็จะระเบิดแล้วครับสุดได้ 60 ที่ผมอยู่เป็นหอนะครับ
              ถ้าชอบเบสหนักๆ ตัวนี้เลยครับ

Comment

หาซื้อได้ที่ไหนครับ 5700บาทเนี่ย

Comment

เล็งตัวนี้อยู่เหมือนกันว่าจะเอามาไว้ดูหนังว่าแต่มันแถมขาตั้งมาด้วยไหมครับ
                  ถ้าไม่รบกวนเกินไปขอดูภาพด้านหลังได้ไหมครับ อยากเห็นรูที่ต่อสาย
                  Last edited by Aeey; 23 Jul 2009, 08:55:23.

Comment

แถมขาตั้งมาให้ด้วยครับ

Comment

ว่าแต่มันเปลี่ยนสายได้เปล่าครับ

Comment

สายต้องแกะมาโมเองครับ มันเสียตรงนี้และครับ

Comment

เบสดีจริงอันนี้ยอมรับแต่ลำโพงมันกระป๋องมากๆเสียงไม่ได้เรื่องเลย ตู้เบสดีทำจากไม้แต่ลำโพงเสียงมันเป็นพลาสติก
                          ปล.ขายต่อเพื่อนไปแล้ว อย่างว่าอยุ่ที่คนชอบส่วนตัวด้วยครับ

Comment

วิจารณ์ซะลังเลเลยไปเดินห้างเจอตัวนี้มาSony DVD home theatre System DAV-DZ27K 7990บาท ไม่ทราบว่าตัวไหนน่าเล่นมากกว่ากันใครเซียนช่วยหน่อยครับจะซื้อแล้วครับ
                            Last edited by Aeey; 27 Jul 2009, 19:57:25.

Comment

ถ้าเป็นผมจะซื้อ พวก Leona อะไรยังงี้ดีกว่า

Comment

Working...
                              X