Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอแนะนำเกี่ยวกับ A 600II

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอแนะนำเกี่ยวกับ A 600II

ตั้งแต่ผมซื้อนานครับกว่าเสียงจะลงตัว โดยเฉพาะเรื่องการวางตู้ซับ ผมลองวางทุกแบบแล้วครับทั้ง ใกล้ ไกล ตรง เฉียง สรุปแล้วต้องวางเอาข้างหลังออกมาเสียงเบสดีที่สุดแล้วครับ สายลำโพงก็มีส่วนมากครับ รวมทั้งการเบรินลำโพงด้วยครับช่วงแรกๆเสียงแข็งมาก ส่วนการปรับผมปรับที่ 15.00 น. ทุกอย่างครับตอนนี้เสียงที่ได้ประทับใจมากครับ ก็ฝากไว้เท่านี้ผิดพลาดประการใดกราบขออภัยด้วยครับ [ เหรียญที่เห็นเหรียญ 10 ครับ ทำให้เรานึกถึงคุณค่าของเงินเหรียญเสมอครับ ]
    Attached Files
    Last edited by camonpob; 5 Aug 2009, 16:48:06.

ผมก็เคยถามพนักงานตอนที่ไปลองฟังที่ 1000 ทิพย์ว่ารูซับมันอยู่ข้างหลังแต่วางเอาหน้าออกเสียงมันจะดีเหรอ ถึงว่าตอนผมฟังเสียงเบสมันออกบวม ๆ น่าเสียดายทำข้างหน้ามาซะสวยเชียว

Comment

ผมว่าจะหาเปลี่ยนเลยครับตัวนี้ sub ใหญ่เกินลำโพงสูงไปนิดยัดโต๊ะไม่เข้า

Comment

ดูดกรองทิพย์ด้วยป่ะครับนั่น

Comment

Working...
        X