Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีคับ ต่อลำโพงด้านหลังเสียงไม่ออก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีคับ ต่อลำโพงด้านหลังเสียงไม่ออก

คับ คอมผมไม่รู้เป็นไร ต่อลำโพงทางด้านหลังเคสเสียงไม่ออก
    ทั้งๆที่ก็ต่อถูกแล้วน่ะคับ แต่พอมาต่อด้านหน้าตรงช่องเสียบหูฟัง
    เสียงก็ออกปกติดี งงมากเลยคับ วานผู้รู้ช่วยเข้ามาตอบหน่อยน่ะคับ

ช่วยหน่อยน่ะคับ

เข้ามาตอบหน่อย

Comment

ตัวไหนเหรอครับ ของผม onboard มันมีโปรเเกรม soundmax มาให้ บางทีต้องเข้าไปเลือกว่าเป็นหูฟังอ่ะ เสียงถึงจะออก

Comment

onboard เหมือนกันคับ

โปรมแกรม Realtek HD (ไม่รู้ว่าเป็นโปรแกรมรึป่าว)

ยังอ่อนอยู่เลยคับ โปรดชี้แนะด้วยคับ

Comment

ลองไปคลำๆดูครับ

Comment

Working...
          X