Announcement

Collapse
No announcement yet.

creative SB0100 มีไดรเวอร์ win xp64บิทรึปล่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• creative SB0100 มีไดรเวอร์ win xp64บิทรึปล่าวครับ

พอดีผมใช้ sound on board อยู่แต่มันเสียน่ะครับ เลยอยากหาsound card (ที่ไม่แพงมาก)มาใช้งาน แต่กลัวไดรเวอร์ไม่ซัปพอร์ท win xp64บิท เพราะผมใช้โปรแกรมพวก กราฟฟิก3d เลยต้องใช้แรมเยอะ เลยอยากสอบถามว่า sound card creative SB0100 นั้นมีไดรเวอร์ win xp64บิทรึปล่าวครับ ผมลองค้นดูกระทู้แล้วหาไม่เจอถ้ามีคนตั้งแล้ว ขออภัยด้วยครับ ขอบคุณครับ

ขอดันนิดครับ รึท่านใดพอจะแนะนำ sound card ที่ราคาไม่แพงมาก( ไม่เกิน 7-800)ที่มีไดรเวอร์ ที่ใช้งานกับ win xp 64 บิทได้ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Comment

Working...
    X