Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ TV Tuner ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ TV Tuner ด้วยครับ

อยากได้ TV Tuner มาติดกับ Desktop PC ใช้งานตามนี้ครับ

1. ต่อกับ UBC เป็นหลัก
    2. ตั้งเวลาอัดได้หลายๆ เวลา
    3. ภาพคมชัด
    4. รับ FM และบันทึกเสียงเก็บไว้ได้
    5. อยากได้เป็น PCI มากกว่า USB ยกเว้น PCI ด้อยกว่าจริงๆ ก็ USB ได้ครับ
    6. งบ 4000+/-

รบกวนหน่อยครับผม

ขอบคุณจ๊า

aver media

Comment

Avermedia MCE 113 plus PCI ใช้อยู่ครับ

มี hardware encode ภาพชัดดีใช้ได้เลย
      วิทยุชัดพอใช้ได้ แต่ต้องอัพเดทไดรเวอร์ใหม่ครับ

เอาไว้เป็นข้อมูลครับ ผมใช้อยู่
      2450 ที่พันทิพย์

Comment

กำ ...พิมพ์ผิด ..Avermedia MCE 116 plus PCI

Comment

ขอบคุณมากครับ เด๋วไปส่องๆ ดู เสาร์นี้หน่อย

Comment

Working...
          X