Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อลำโพงครับช่วยแนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อลำโพงครับช่วยแนะนำหน่อย

พอดีผมซื้อซาวการ์ดX-FI Xtreme Music มาใส่กับบอดasus maximus ll formula
    แต่ผมไม่ค่อยรู้เรื่องลำโพงครับรบกวนช่วยแนะนำหน่อยราคาประมาณ2000-3000ครับ
    +-นิดหน่อยผมชอบเน้นที่เบสแน่นๆอะครับ รบกวนผู้รู้หน่อยนะครับ
    ขอบคุณมากๆครับ

Microlab X3 2.1 เลยไหมท่าน 2500 ได้

Comment

EACAN A-600II 1990.-เสียงกลางแหลมดี

Comment

แนะนำให้พกแผ่นเพลงโปรดๆ ไปฟังที่ร้านดูนะครับเน้นฟังเพลงตามนั้นเลย 2.1โลด
        ผมฟังพวกดรีมเธียเตอ เลยต้องเป็นออบิท701

ด้วยความเคารพ

Comment

orbitโลด

Comment

Working...
          X