Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเกี่ยวกับ Foobar ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเกี่ยวกับ Foobar ครับ

คือได้เอา KS ใส่ใน Output ของ foobar แล้วเปิดเพลงมันก็ขึ้นแบบในรูป มันคืออะไรครับ ผมเพิ่งลองครั้งแรก แล้วตรง Buffer Length กับ Output Format / Postprocessing ตั้งยังไงครับ

ไม่มีอะไร ปิดแล้วเปิดเล่นเลยครับ
    ฺbuffer ไว้เท่าเดิม
    output ถ้า card รับ 24 bit ก็ใส่ไป
    ถ้า 16 bit ควรติ๊ก dither ด้วย

Comment

เปิดอีกทีก็เล่นได้แล้วครับ

Comment

มีวิธีเช็คยังไงครับว่าการ์ดรองรับที่กี่บิท

Comment

เช็คที่สเปคการ์ดข้างกล่องหรือในเวปก็ได้ครับ

ทั้งออนบอร์ดและซาว

Comment

Working...
          X