Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำลำโพง 5.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำลำโพง 5.1

ขอคำแนะนำลำโพง 5.1 มากวนท่านๆ กันอีกรอบ
    อยากได้ลำโพง 5.1 ไว้ดูหนัง เล่นเกม แต่ผมเป็นคนชอบฟังรายละเอียด ของเสียง
    แนะนำหน่อยครับ งบ 9000 ใครเคยฟัง
    ทั้งมือ1 มือ2 เกิน9000 นิดหน่อยก็ไม่ได้ไม่มีตังมันสุดๆ แล้ว

sound card ที่ใช้อยู่มี 2 ตัว
    - SB0100 5.1
    - X-Fi Gammer Pro 7.1

ขอบคุณครับ

microlab H500

Gigawork G500

Comment

microlab H500 คุ้ม สุดตอนนี้ครับ แต่ดูพื้นที่วางด้วยนะครับ เห้นคนใช้แล้วบอกว่า มันเรื่องมากเรื่อง พ้นที่การวาง ต้อง***งๆ กันหน่อย

Comment

Comment

ขอราคาด้วยครับพี่น้อง มันกี่ตัง

Comment

Originally posted by chanawut View Post
            ขอราคาด้วยครับพี่น้อง มันกี่ตัง

H500 8900-9500 ครับ ส่วนอีกตัวรอผู้รู้ครับ

Comment

Philips A3.610 Acoustic Fusion 610 (200Watts-RMS) 5,500 ไม่รู้ยังมีของรึเปล่านะครับ
              ใช้อยู่ ดีมากมาย

Comment

ตัวนี้เลยท่านH-500
                Attached Files

Comment

ขอบคุณครับ ไว้จะลองไปฟัง แต่ราคาสูงไม่น้อยเลยนะนี่ microlab H500
                  มีตัวที่ถูกกว่านี้ไหม

Comment

ดูหนัง เล่นเกม 15X ไปเลย ไม่ผิดหวังดู Tranformer เปิดดังๆในบ้านนี้ ฉากระเบิดนี้ทำเอา กระจกประตูห้องนี้สั่นเป็นจ้าวเข้าเลย

ถ้าฟังเพลงไม่เเนะนำ

Comment

คันมือลองอ่านประกอบดูท่าน
                      ยาวหน่อยน๊ะ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=466981

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                        X