Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 2500 อ่ะคับ อยากได้ ลำโพง 5.1 สักตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 2500 อ่ะคับ อยากได้ ลำโพง 5.1 สักตัว

ตอนนี้มีงมอยู่เท่านี้อ่ะคับ อยากได้ลำโพง 5.1 สักตัวเอาไว้ดูหนัง ฟังเพลงที่ห้อง จะใหวใหมคับ พวก microlab พอหาได้ใหมคับ หรือยี่ห้อใหนก็ได้ที่ดี ๆ อ่ะคับ เพิ่งมาสนใจเรื่องลำโพงคับ ไม่ค่อยมีความรู้ ไงก็แนะนำหน่อยะคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับพี่น้อง

ปล. ขอมือหนึ่งนะคับ

microlab x1300 ได้ตัวเดียวเลลยราคานี้ พันทิพประมาน 2400-2500

Comment

-*- Eacan A200s ในเว็ป 2600

www.advice.com

Comment

creative A500 hwh ประมาณ 2500 ครับ

Comment

ดูหนังอ่าได้

Microlab X1300

Eacan A200 ก็น่าสนครับ

Comment

สนใจไหมครับผมมี Eacan A200 5.1 s พร้รอมขาตั้งลำโพง สภาพใหม่ยกกล่อง 3300

Comment

ได้เจ้า m200 microlab มาแระคับ 2.1 แต่ชอบมันสวยดี ไงก็ขอบคุณทุกคนนะคับ รุ่นที่ว่ามาก็น่าสนใจมาก แต่ไม่สวยเท่าไหร่คับ เลยเอาเจ้านี่มา ขอบคุณที่แนะนำนะคับ

Comment

Working...
              X