Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องหูฟังครับ...Vsonic Raptor Pro II & SENNHEISER CX500 อันเจ๋งกว่ากันครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องหูฟังครับ...Vsonic Raptor Pro II & SENNHEISER CX500 อันเจ๋งกว่ากันครับ..

...Vsonic Raptor Pro II กับ SENNHEISER CX500 อันเจ๋งกว่ากันครับ..

คือราคาพอๆกันเลยอะครับ...แต่SENNHEISERมีคนเล่นเยอะกว่าเพราะเป็นแบรนฝรั่ง...
    Vsonic Raptor Pro IIเป็นแบรนจีนครับ...สอบถามผู้รู้คนที่เคยใช้หน่อยครับ...
    ...ระดับเสียงเป็นอย่างไร...ผมชอบฟังเพลงทุกแนวแต่เน้นMetal Rock..แต่ชิ๊กกะชิ๊ก(เรกเก้)ผมก็ฟังนะ...

ลองฟังดีที่สุดขอรับ คนอื่นบอกดีแต่ท่านอาจไม่ชอบก็ได้ อย่าไปฟังกระแส มาก ฟังจากหูท่านดีที่สุดครับ^^

Comment

Working...
    X