Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเข้าหัวrca to mini จำเป็นต้องบักกรีมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเข้าหัวrca to mini จำเป็นต้องบักกรีมั้ยครับ

-พอดีที่บักกรีที่บ้านเสียแล้ว เลยไม่อยากไปซื้อเปลืองตังครับ ผมเอามาเข้าหัวกับสายแลนครับ เลยอยากรู้ว่าบักกรีกับไม่บักกรีเสียงต่างกันมั้ย เพราะคิดว่าไม่บักกรีมันก็แน่นพอแล้วอะครับเพราะสายเส้นใหญ่น่าดู เย็นนี้จะไปซื้อหัวที่อมรพอดี ไม่เน้นไรมาก

-ตอนนี้มีความคิดว่าจะขโมยหัว และแดก +สายจากเยรมันยี่ห้อ มอนิเตอร์ไรเนี้ย จากเครื่องเสียงรถพ่อมา เพราะเห็นเดค้าไปทำมาหลายแสน มันมีสายพันเหลือๆอยู่คิดว่าดีมั้ยครับ *-*

เงียบจัง

Comment

ดันๆ อยากรู้

Comment

ต้องบัดกรีครับ เพราะผมลองมาแล้ว

Comment

แล้วมันจะอยู่เหรอครับ ถ้าไม่บักกรี...

Comment

นั่นสิครับไม่บัดกรีแล้วจะอยุ่ได้อย่างไรหนอ

Comment

จะเข้าหัว mini ยังไงครับถ้าไม่บัดกรี? อันนี้สงสัยจริงๆ ^ ^

เพราะหัว rca แบบขันล๊อคก็พอมียังกล้อมแกล้มไปได้ แต่มิมนิจะเกี่ยวรูไว้เฉยๆคงไม่ได้ครับ

ที่บัดกรีอันละ 30 บาทก็มีครับ ทุ่มทุนอีกนิดนะ ^ ^

Comment

55+

จะอยู่ไหมนั่น-*- รูนิสเดียวไม่บัดกรีหลุดแน่ๆๆ

Comment

ขอให้ จขกท. ลงทุนสักนิดนะครับ นิดเดียวจริงๆ ซื้อเถอะครับ หัวแร้งบัดกรี ไม่ต้องของดีมากก็ได้ครับ นะๆขอร้อง

Comment

Originally posted by nvideon View Post
                    ขอให้ จขกท. ลงทุนสักนิดนะครับ นิดเดียวจริงๆ ซื้อเถอะครับ หัวแร้งบัดกรี ไม่ต้องของดีมากก็ได้ครับ นะๆขอร้อง
                    -*-พูดเหมือนมีส่วนได้เสียกับ จขกท. เลย 55+

Comment

อ๋อครับคือนึกว่ามันจะพันๆได้อะ 555+ ตอนนี้ไม่งบจากแม่แล้วเค้าไม่อยากให้ไปรื้อลำโพงในรถเลยว่าวันเสาร์จะไปอมรดู ถ้าเค้ารับทำไม่แพงก้ให้ทำไปเลยขี้เกียจ+ไม่ต้องเสียค่าที่บักกรี เพราะใช้ครั้งเดียวเองอะ

Comment

Working...
                      X