Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัววินโดวมากะเครื่องภาษาจีนทำไงให้เป็นอังกฤอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัววินโดวมากะเครื่องภาษาจีนทำไงให้เป็นอังกฤอะครับ

ทำไงครับคือผมไม่อยากหาไดรเว้ออะครับมีวิธีเปรียนมาเป็นภาษาอังกฤปะครับครับคือไม่ใช่เป้นพิมนะครับตัววินโดวอะครับที่เป็นภาษาจีนงงเต็กเลย
    ปล Win xp home edition มีคีที่ใต้เครื่องด้วยใช่วินแท้รึเปล่าครับ
    น้าเอาเครื่องมาให้จากต่างประเทศอะครับ(สิงคโปร์)
    Last edited by lekjeed; 3 Oct 2009, 15:20:42.

ไม่มีใครช้วยผมได้เลยเหรอครับ
    คือผมลองหาในgoogleแล้วอะครับไม่มีไดรเวอร์รุ่นนี้เลยอะครับ
    lenovo m10 และตัวเครื่องไม่มีไดรDVDด้วยอะครับจะลงใหม่ก็ไม่ได้
    ขอความช้วยเหลือหนอยครับ

Comment

คิดว่าคงไม่ได้ เพราะเข้าใจว่าเค้าติดตั้ง Windows XP ที่เป็น Chinese Edition มาละมั้ง ส่วน driver ลองหาดูที่ http://www-307.ibm.com/pc/support/si.../homeLenovo.do นะ ดาวน์โหลดมาแล้ว copy ลง flash drive เอา

Comment

ขอบคุนครับ แต่ไม่เห้นมีไดรเวอร์รุ่น M10ให้เลือกเลยอะครับ

Comment

Working...
        X