Announcement

Collapse
No announcement yet.

CREATIVE 7.1 Channel SOUND BLASTER AUDIGY VALUE 7.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CREATIVE 7.1 Channel SOUND BLASTER AUDIGY VALUE 7.1

CREATIVE 7.1 Channel SOUND BLASTER AUDIGY VALUE 7.1 ดีไหมครับ

1000 บาท

รึเล่นรุ่นอื่นๆดีกว่าครับ

แนะนำด้วยครับ

จะเอามาอัด เสียงทำเพลงกีต้าร์ แบบ มือสมัครเล่น ไม่ต้องแพงๆนะครับ

งบ 2-5พันก็ได้ครับ

ถูกๆยิ่งดี

ขอบคุณมากครับ

AUDIGY 2ZS ดีกว่านะครับ ในบอร์ดมือ 2 ของ Overclockzone ก็มีปล่อยอยู่นะครับ

Comment

Originally posted by nests View Post
      AUDIGY 2ZS ดีกว่านะครับ ในบอร์ดมือ 2 ของ Overclockzone ก็มีปล่อยอยู่นะครับ
      +1 หรือ AUDIGY2

Comment

Audiy2 หรืิอ Audigy 2ZS ด้วยอีกคนครับ (มือสองในห้อง Hifi Market นั่นแหละ)

Comment

หา Audigy ธรรมดามือสองมาดีกว่าครับ
          ตัวนี้เสียงแหลมบาดหู สากเสี้ยนเยอะมาก

Comment

ใช้อยู่AUDIGY VALUE 7.1 แต่โมเป็นX-Fi Xtreme music

Comment

Originally posted by dcom View Post
              ใช้อยู่AUDIGY VALUE 7.1 แต่โมเป็นX-Fi Xtreme music
              มันโมได้แค่เป็น Xtreme Audio ไม่ใช่เหรอ

Comment

ฟังเพลง SB090 เสียงดีกว่าตัวที่ท่านจะซื้อพอสมควร

Comment

sb 0100 sb0060 ตระกูล live 5.1 ตัวเก่าๆเสียงดีกว่าตัวนี้แน่ครับมือสองประมาณ500-600
                  sb0090 audigy1 มือสองประมาณพันนึงแจ๊คทองด้วย
                  audigy2ZS มือสองประมาณ1700ครับ เหมาะกับการฟังเพลง
                  หรือพวก x-fi asus งบเท่านี้ก็ซื้อได้สบายครับ

Comment

แต่ก่อนเคยใช้ครับ Audigy Value 7.1 แต่ซื้อมือสอง Live CT4830 มาเสียงดีกว่า เลยมาใช้ CT4830
                    Value 7.1 ให้เพื่อนยืม อีกอย่างมือสองซื้อมา 200บาท เสียงดีกว่าเยอะเลย

Comment

Originally posted by carbon_za View Post
                      แต่ก่อนเคยใช้ครับ Audigy Value 7.1 แต่ซื้อมือสอง Live CT4830 มาเสียงดีกว่า เลยมาใช้ CT4830
                      Value 7.1 ให้เพื่อนยืม อีกอย่างมือสองซื้อมา 200บาท เสียงดีกว่าเยอะเลย
                      CT4830 เสียงดีครับ สำหรับหูผมนะ ที่ผ่าน มาหลายตัวถ้าฟังเพลงตัวนี้เหมาะสมกับผมที่สุดเลย แต่เล่นเกมส์เป็นรองพวกออดิจี้พอสมควรครับ ผมว่าเสียงมันไม่ชัดเจนเท่าออดิจี้ หรือ x-fi

Comment

ส่วนมากเราเน้นฟังเพลง กับ ดูหนังมากกว่า เสียงเกมส์ยังไงก็ได้ เล่นจบก็ลบเกมส์ Offline อ่ะ

Comment

Working...
                        X