Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูหนังอย่างเดียวเพลงไม่สนแนะนำ sound card ให้ซักตัวนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูหนังอย่างเดียวเพลงไม่สนแนะนำ sound card ให้ซักตัวนะครับ

ถามแบบลูกทุ่งๆเลยไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้ซักเท่าไหร่ มีงบประมาณ 2000 บาท +-500

เล่น sound card ตัวไหนดีครับ search หาดูแล้วไม่มีคนดูหนังแบบ 100% เหมือนผมเลยต้อง

ขออนุญาตตั้งใหม่ ขอมีรองรับ DTS ยืนพื้นพอจะมีไหมครับในงบขนาดนี้

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

งบเท่านี้ก็มี ทางเดียวคือ X-Fi แหละครับ หาดูในห้อง Hi-Fi เลยขอรับ จริงๆดูหนัง 100 เปอร์ แนะนำเล่น AVR ดีกว่านะ

Comment

งบขนาดนี้ก็ต้อง sound card หละครับ สู้ๆขอให้หาได้ไวๆ(หรือจะใช้ software ถอดรหัสก็ได้นะ อิอิ ประหยัดดียุกข้าวยากหมากแพง)

Comment

งบนี้ก็คงหนีไม่พ้น X-Fi music ดูหนัง

Comment

ผมว่าดูหนังอย่างเดี๋ยว ON board ต่อแบบ digital ก็น่าจะโอเคแล้วนะครับ หาลำโพง 5.1 ดี ๆ สักชุด

Comment

X-Fi Music อีก 1 เสียงครับ

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นครับ ถามต่อเจ้า X-Fi Music ตัวนี้มันรองรับระบบเสียง DTS ไหมครับ

Comment

Originally posted by คุณพระช่วย View Post
                ขอบคุณทุกความเห็นครับ ถามต่อเจ้า X-Fi Music ตัวนี้มันรองรับระบบเสียง DTS ไหมครับ
                รองรับคับ

Comment

Working...
                X