Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดรู้จัก หรือ เคยใช้ เจ้า altec lansing cs21 มั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดรู้จัก หรือ เคยใช้ เจ้า altec lansing cs21 มั้งครับ

เห็นน่าตา สวยดีครับ แต่ไม่รู้เสียง จะสู้เจ้า mx5021 ได้รึป่าว ท่านใดรู้จัก เจ้าตัวนี้ หรือเคยใช้ รบกวนขอข้อมูลหน่อยครับ แต่ที่รู้ๆ ราคาแพงกว่า mx5021 ง่าๆ

หาผู้รู้ !

Comment

รุ่น CS21 คับ ไม่เคยฟังเหมือนกัน แต่ดูๆreviewของฝรั่งเค้าว่าเสียงนุ่มกว่า เบสก็ดีกว่าMX5021เพราะซับดอกใหญ่กว่าคับ เปลี่ยนสายลำโพงไม่ได้ด้วย

แล้วก็รู้สึกว่าหาซื้อไม่ได้แล้วเพราะออกมาก่อนMX5021อีกคับ

Comment

Originally posted by sierra View Post
        รุ่น CS21 คับ ไม่เคยฟังเหมือนกัน แต่ดูๆreviewของฝรั่งเค้าว่าเสียงนุ่มกว่า เบสก็ดีกว่าMX5021เพราะซับดอกใหญ่กว่าคับ เปลี่ยนสายลำโพงไม่ได้ด้วย

แล้วก็รู้สึกว่าหาซื้อไม่ได้แล้วเพราะออกมาก่อนMX5021อีกคับ
        ที่นี้มี ท่าน http://www.pcresource.co.th

Comment

ลองเลยครับท่าน
          ต้องไปลองฟังดูอ่ะครับ ว่าถูกใจรึเปล่า แนวเพลงบางเพลงอาจจะเหมาะกับลำโพงนี้ แต่อีกตัวไม่เหมาะ ไรงี้อ่ะครับ ฟังดูแล้วตัดสินใจเลยดีสุด เพราะยังไงก็ฟังเองคนเดียวครับ

Comment

Working...
          X