Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำลำโพงฟังเพลงสบายๆทีครับ งบ 1000-1500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำลำโพงฟังเพลงสบายๆทีครับ งบ 1000-1500

เน้นฟังเพลงสบายๆครับ พวกเพลง บรรเลง newage classic

งบ 1000-1500

เดี๋ยวคนตั้งกระทู้จะน้อยใจ ไม่มีใครตอบ

งบขนาดนี้ มีให้เลือกแยะครับ แต่ทุกตัวจะตกแต่งว่าฟังดี
    ฉนั้นไปร้านที่มีให้เลือกเยอะๆ ฟังถูกใจคู่ใหนก็เอาคู่นั้นหอบกลับบ้าน
    (อย่าลืมจ่ายสตางค์เขาด้วย)
    อย่าทุกข์ใจกับการจับผิดลำโพง
    ขอให้มีความสูขกับการฟังเพลงครับ (แนวเดียวกัน)

Comment

Working...
    X