Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเบอร์ Smalltalk แล้วเสียงจะดีขึ้นมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าเบอร์ Smalltalk แล้วเสียงจะดีขึ้นมั้ย

หัวกระทู้ผิดอีก หึๆ

ถามเอาฮาๆนะครับ

อยากรู้ว่าถ้าเบิร์น Smalltalk เสียงจะดีขึ้นมั้ย

เวลาคุยกันเสียงใสขึ้นประมาณนี้ครับ

ใสโค รต เสี ยว ซ่า น เลย ฮา ฮา

Comment

โมเองเลยท่าน เอาของเก่ามาบัดกรีไปใส่กับ minijack ตัวเมีย แล้วอยากได้หูฟังแบบไหนก็เสียบเองเลยครับ อิอิ

Comment

-.- มันลามไปถึง SmallTalk แล้วพี่น้อง

Comment

มีผลครับ เวลาคุย เสตจจะกว้างขึ้น เบสมาเป็นลูก ถ้ามีเสียงจามด้วย ปลายเสียงแหลมจะทอดยาว กรุ๊งกริ๊งดีทีเดียว

ยิ่งถ้าคุยกับแฟน เสียงจะเพราะ รายละเอียดระยิบระยับขึ้นมา 40%

Comment

Originally posted by SunzabiLL View Post
            มีผลครับ เวลาคุย เสตจจะกว้างขึ้น เบสมาเป็นลูก ถ้ามีเสียงจามด้วย ปลายเสียงแหลมจะทอดยาว กรุ๊งกริ๊งดีทีเดียว

ยิ่งถ้าคุยกับแฟน เสียงจะเพราะ รายละเอียดระยิบระยับขึ้นมา 40%

Comment

อย่าลืมใช้ตะกั่วเงินนะครับเดียวเสียงไม่ใสนะ อย่าลืมใช้หัวแจ็คของสวิทคราฟนะครับเสียงแหลมกลางเค้าโอเคเลยเดียวตอนคุยกันเสียงที่ได้ไม่ไพเราะเอาน่ะ แล้วอีกอย่างใส่ให้มันให้ได้ระยะด้วยนะครับ เออ แล้วอย่าลืมเปลี่ยนที่ช้าตแบตละใช้ที่มันดีๆๆหน่อยเค้าว่าเสียงซาวสเตสกว้างขึ้นมากๆ เหมือนคนคุยด้วยมาอยู่ตรงหน้า

ยังไงก็ลองทำดูก่อนนะครับว่าดีรึเปล่า^^ อย่าลืมมารีวิวละ โฮะๆ

Comment

แล้วถ้าต่อผ่าน DAC เสียงจะออกแนวไหนท่าน...อยากรู้เหมือนกัน
                ว่าเสียงจะหวานขึ้นหรือเปล่า......

(สาระมีซะที่ไหน) แบบว่าวันนี้คันมือง่ะ

Comment

รู้สึกเหมือนถามว่า

เอา DAC มาดูหนัง เวลาเสียงคุยกัน เพราะรึเปล่า

Comment

Working...
                  X