Announcement

Collapse
No announcement yet.

Eacan A-500L

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Eacan A-500L

1. Eacan A-500L

2. 2.1 CHANNEL CREATIVE INSPIRE M2600 +SubWoofer

3. ตัวอื่นๆๆ ที่ฟังเพลงเพราะๆ เบสลงลึกนุ่มๆครับไม่เอา Saag นะครับ

อันไหนดีกว่าหรอครับ

งบ 2-3พัน

ฟังเพลงเพราะๆ เบสลงลึกๆ แน่นๆ เปิดเบาๆก็เพราะ ครับ

ขอบคุณครับ

a500l+1 ครับ

Comment

เปิดเบาๆก็เพราะคงต้อง Eacan a-600ll

Comment

แตกสาขาย่อย

หากท่านมีใจให้EACAN ลองพิจารณาส่วนนี้ดูก่อน

A500L เหมาะกับเพลงแนวร็อค เมทั่ล ฮิปฮอปเบสเน้นๆ ชอบหนังสงคราม

A600II เหมาะกับเพลงแนวบลู แจ๊ส ป็อป สบายๆ ถ้าดูหนังอาจต้องโมเพิ่ม

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ความพอใจในสิ่งที่เรามีมันไม่เคยพอ ผมซื้อมาอาทิตย์เดียวก็จับไขควงแงะแกะโมเรียบร้อยคับ

ปล. ความคิดเห็นส่วนตัวนะจ๊ะ

Comment

600II ไม่เหมาะกับเพลง ROCK - HIPHOP หรอครับ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
            600II ไม่เหมาะกับเพลง ROCK - HIPHOP หรอครับ
            สำหรับผม ผมว่าไม่เหมาะอย่างแรงครับ มันสุภาพไปหน่อย

Comment

A500L ลำปางมันจะมีขายที่ไหน น้อ

ของดีๆ หายาก จริงๆ เลย

Comment

Originally posted by bonba View Post
                A500L ลำปางมันจะมีขายที่ไหน น้อ

ของดีๆ หายาก จริงๆ เลย
                ลำปางลองสั่งที่นี้อะครับ http://www.commarket2.in.th/ EACAN A-500L (Black) ราคา 1,470 บาท ถูกกว่าเชียงใหม่ 20 บาท

Comment

วันนี้เพิ่งไปถอยมาครับ
                  ที่แอดไวท์
                  a500l หมด เลยลองฟังตัว
                  a200ii ไม่ค่อยประทับใจเบสนุ่มมากครับแต่ไม่ค่อยลึกเท่าไรเสียงแหลมจัดมาก
                  กลางค่อยไปทางน้อย แต่ไม่รุ้ว่าถ้าเบริ์น แล้วจะเป็นยังไง

เลยตัดสินใจไปกับ
                  Storm Rm 1082 เบสใหญ่มากหนักด้วย
                  เบสสะใจมากครับ เสียงแหลมมาก ได้มาก็ทำการเบรินไปก่อนเลยครับ 4 ชั่วโมง
                  เสียงออกมาดีมากๆ แค่4ชั่มโมงเองนะครับ เบสออกมากขึ้น ลึกมากขึ้น เสียงแหลมเริ่มลดลง
                  กลางเริ่มออก เด๋วคืนนี้คงเบรินต่อทั้งคืนครับ

http://www.advice.in.th/price/prev_o...?code=A0020120
                  ลองดูล่ะกันครับ 2020 บาท

Comment

Working...
                  X