Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ หูฟัง หน่อยครับงบ 2500 ใช้เล่นเกมฟังเพลง หรือ ถ้ามี แบบ Bluetooth บอกด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ หูฟัง หน่อยครับงบ 2500 ใช้เล่นเกมฟังเพลง หรือ ถ้ามี แบบ Bluetooth บอกด้วย

หาซื้อ หูฟัง งาม เสียงหนักแน่น นุ่ม เบส มหาโหด ถ้าเป็น Bluetooth ยิ่งดีใช้กับ มือถือได้เหอะๆ รบกวนด้วย ครับ

ผมมี ของ Skull Candy รุ่น TI น่ะ ครับ เพิ่งซื้อมาได้ สามวัน ไม่ถูกใจ ขายให้ 3000 ครับ สนใจ ติดต่อ 087-059-3839 ฟอร์ดครับ

Comment

เอาแบบไหน ear-bud in-ear headphone full-size
      ถ้า headphone แนะนำ akg-420 เสียงสุดยอดแล้ว

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
        เอาแบบไหน ear-bud in-ear headphone full-size
        ถ้า headphone แนะนำ akg-420 เสียงสุดยอดแล้ว
        ราคาประมาณเท่าไรครับท่าน

Comment

Originally posted by lm91 View Post
          ราคาประมาณเท่าไรครับท่าน
          1800 - 2100

ราคาสวิงไม่เกินนี้

Comment

headphone แจ่มพกง่าย

Comment

Working...
            X