Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 3000 บาท ลำโพงฟังเพลงลูกทุ่ง หมอลำ โดยเฉพาะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 3000 บาท ลำโพงฟังเพลงลูกทุ่ง หมอลำ โดยเฉพาะ

ใช้สำหรับฟังเพลงลูกทุ่ง หมอลำ พิณ แคน โปงลาง ครับพี่น้อง อิอิ งบ 2500 บาทครับ
    สนใจ EACAN A-500 กับ EACAN A-500L และ EACAN A-200II กับ EACAN A-400R เอาตัวไหนดีครับ ชอบเบสตึ๊บๆๆครับ

ขาหมอลำมาเเล้วอิอิ

Comment

ถ้าเน้นตึ๊บๆ แบบหมอลำซิ่ง หรือ แบบแสดงสด นี่ A-500L นี่ก็
      โอเคพอได้เลยครับ ฟังแล้วตึ๊บสะใจได้อารมณ์มาก ยิ่งเอาพวก
      แสดงสดมาฟังนี่เปิดดังๆหน่อย นึกว่ามีเวทีหมอลำมาเล่นข้างๆบ้าน
      เลยครับ

Comment

จะมากา 600II ซะหน่อย
        ไม่มีในโจทย์อีก

Comment

เอาที่มันแหลมๆ เวลาดีดพินแล้วม่วน

Comment

สนใจของผมไม 4200w ดังที สามสี่บ้านเลยครับ

Comment

แล้วตัว 600II ดีไหมครับ หรือจะเอา EACAN A-500 กับ EACAN A-500L ทั้งสองตัวเลย มันต่อพ่วงกันได้ไหมครับ จะได้สั่งซื้อที่แอดไวซ์

Comment

a600II น่าใช้กว่าทุกตัวที่ท่านส่งเข้าประกวด ครับ

^^

Comment

Originally posted by meedo View Post
                  ใช้สำหรับฟังเพลงลูกทุ่ง หมอลำ พิณ แคน โปงลาง ครับพี่น้อง อิอิ งบ 2500 บาทครับ
                  สนใจ EACAN A-500 กับ EACAN A-500L และ EACAN A-200II กับ EACAN A-400R เอาตัวไหนดีครับ ชอบเบสตึ๊บๆๆครับ
                  อย่างนี้ผมส่งพวกลำโพงของมินิโฮมฯ ทั้งหลายเข้าประกวดน่าจะเหมาะกว่าครับ หลายๆ ยี่ห้อไปเลือกดู เลือกฟังเองครับ ไม่ว่าจะเป็น AJ / Soken / Family / Milan / Yugo ยังมีอีกครับนึกชื่อยี่ห้อไม่ออก

Comment

Working...
                  X