Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ลำโพงคอมสักตัว ช่วยแนะนำหน่อยนะคับ 1000B

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ลำโพงคอมสักตัว ช่วยแนะนำหน่อยนะคับ 1000B

CreativeSBS-A300กับCreative PS2000 อันไหนจะดีกว่ากันช่วยแนะนำหน่อยนะคับ

งบ 1000 ลองไปดูของ saag ครับ ประมาณ 650 -700
    นอกจากจะได้ลำโพงที่เีสียงดีมากแล้วยังได้ตังค์ถอดด้วย

Comment

Creative SBS-A300กับCreative PS2000 ราคาประมาณ 1110 บาท อะคับที่ไปดูมา

Comment

Originally posted by jirayuth View Post
        Creative SBS-A300กับCreative PS2000 ราคาประมาณ 1110 บาท อะคับที่ไปดูมา
        แต่ไม่รูว่าอันไหนจะคุ้มกว่าไงคับเห็นบางกระทู้เค้าบอกว่า PS2000 ชอบมีปัญหามากมายเลย

Comment

งบ 1000 เล่น Creative ได้ของอย่างกากเลยอะ

มันมี Eacan รุ่นไรไม่รู้ 870 บาทเอง น่าสนใจกว่าเยอะ

ถ้ามีงบหน่อยเพิ่มอีกนิดได้ A500L ผมซื้อ 1480 อะ

Comment

^
            ^

Comment

eacan A500 ไม่ใช่ A500L นะ
              1000 น่าจะอยู่

Comment

Originally posted by wUcGhE View Post
                งบ 1000 เล่น Creative ได้ของอย่างกากเลยอะ

มันมี Eacan รุ่นไรไม่รู้ 870 บาทเอง น่าสนใจกว่าเยอะ

ถ้ามีงบหน่อยเพิ่มอีกนิดได้ A500L ผมซื้อ 1480 อะ
                คงเป็นตัวที่มีสดๆ เห็นมีหลายสีนะัครับ
                แต่เสียงเนี่ยต้องลองไปฟังดูครับ

Comment

Originally posted by nutpich View Post
                  คงเป็นตัวที่มีสดๆ เห็นมีหลายสีนะัครับ
                  แต่เสียงเนี่ยต้องลองไปฟังดูครับ
                  ไม่ใช่ตัวที่มีหลายสีครับ ตัวที่มีหลายสีน่าจะเป็น eacan QQ-001 มากกว่า

ตัวนี้ครับ QQ-001 ไม่รู้ว่าเป็นยังไงเหมือนกัน ดูก๊อกแ๊ก๊กไปหน่อย

ตัว A500 ภายนอกเหมือน A500L เลยครับ(เครื่องในไม่ทราบ) แต่ตัวเล็กกว่า

นี่ครับ A500 ภายนอกเหมือนกันแต่ตัวเล็กกว่า ดอกเล็กกว่า ภายในไม่ทราบครับ
                  Last edited by Bawarianz; 22 Nov 2009, 23:05:38.

Comment

A500 ก็น่าสนใจครับอยู่ในงบพอดีเลย

ลองไปฟังเองดีกว่าครับ

Comment

SAAG 10SN ราคาประมาณ 700 บาท ก็น่าสนใจนะ

Comment

Working...
                      X