Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ DTS decoder แบบของจีนๆ อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ DTS decoder แบบของจีนๆ อ่ะครับ

หน้าตาแบบนี้อ่ะครับ

ในเวบที่เค้าขาย ขายออกไปหมดแล้ว

อยากจะได้ซักชุดนึงอ่ะครับ
    ราคาซักเท่าไรอ่ะครับ
    เอามาใส่เครื่องเล่น DVD ไว้ใช้ในห้องนอน กับลำโพงคอม 5.1 ชุดเล็ก อ่ะครับ

แล้วมีใครเคยใช้บ้างครับ
    เสียงที่ได้เป็นยังไงครับ

อยากลองเช่นกันครับ เอามาต่อ xbox360 มันคงจะออก5.1ใช่ปะครับ กับ eacan a200

Comment

เพิ่งซื้อมาใช้กับ R1 เหมือนกัน
      ลองไปที่ thaidvd.net แล้วหาร้านของคุณ สุเวช ที่ขาย playon
      ลองโทรไปถามดูนะครับ

Comment

ใครพอทราบราคาบ้างครับ

Comment

http://forum.thaidvd.net/index.php?s...hl=dts+decoder

Comment

หาด้วยคนครับ

Comment

ร้านชั้น 3 ที่พันทิพน่าจะมีขายนะคับที่ขายกล้องเยอะๆ จำชื่อร้านไม่ได้ - -

Comment

digi life ใช่ป่ะ

จำได้ว่า เคยมีคนเอามา post ใบเสร็จให้ดู

Comment

อยากได้อยู่เหมือนกัน มีใครมีมาปล่อยบ้างมั้ยครับ
                  จะได้ไม่ต้องซื้อ avr แพงๆ

Comment

Working...
                  X