Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสอบถามครับ Creative Sound Blaster Audigy Valueต่อแล้วไม่ออก5.1ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนสอบถามครับ Creative Sound Blaster Audigy Valueต่อแล้วไม่ออก5.1ครับ

รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยครับผมถอย Creative Sound Blaster Audigy Value
    ต่อ 5.1 ปรับทุกอย่างแล้ว สายก็ต่อตามสี เขียว ดำ ส้ม
    เขียว คู่หน้า
    ดำ คู่หลัง
    ส้ม เซนเตอร์ กับ ซับ
    ใช่ไหมครับ.ผมใช้สายหัวแจ็ค 3.5 อีด้านเป็น เอวี.มันไม่ออก5.1งะครับ
    ออกแค่2.1รบกวนผู้รู้ช่วยบอกทีครับ
    ขอบคุณครับ

สั่งในไดร์เวอร์ครับอยากให้ช่องใหนออกเป็นอะไรก็สั่งได้เลยครับ

Comment

Working...
    X