Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องหูฟังกับลำโพงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องหูฟังกับลำโพงครับ

ผมอยากให้เสียงออกทั้งลำโพงกับหูฟังอ่ะครับเห็นที่ร้านเกมเขาทำกัน
    ผมใส่หูฟังแต่ลำโพงเงียบอ่ะครับมีวิธีตั้งค่ายังไงหรอครับผมwin xp นะครับ
    และหูฟังของsennheiser HD485มันไม่มีที่เบาเสียงหรอครับ

เอ้ On board ผมไม่รู้นะ

แต่ถ้าใช้การ์ดเสียง Creative นี่เข้าไปปรับเป็น 4.1

จะออกทั้งสองอันครับ เสียบแจ็คเขียว กับ แจ็คดำ นะ

Comment

ลองดูครับขอบคุณครับ

Comment

ผมใช้X-Fiอยู่อ่ะครับที่มันมากับM/B rampage 2อ่ะครับ

Comment

หมายถึงใส่ splitter ใช่มั้ยครับ

เสียบ 1 ออก 2 อ่ะครับ

Comment

Originally posted by suek View Post
            หมายถึงใส่ splitter ใช่มั้ยครับ

เสียบ 1 ออก 2 อ่ะครับ
            แบบร้านคอมอ่ะครับด้านหลังใส่สายลำโพงด้านหน้าเขาใส่หูฟังอ่ะครับ

Comment

Working...
            X