Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยู่ต่างจังหวัดแต่อยากได้ X3/2.1 or enzo 500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยู่ต่างจังหวัดแต่อยากได้ X3/2.1 or enzo 500

ใครพอทราบร้านท่เค้าจัดส่งมั่งรึปล่าวครับ ผมอยู่ภูเก็ตไม่มีของเลยครับ มีก็แพงเวอร์ x3 2.1 ที่นี่เกือบๆ 3 พันอ่าครับ ซื้อไม่ลง

x3 2.1 เกือบ 3 พันนี้ก็ไม่ถือว่าเวอร์มากนะ

Comment

Originally posted by Maison View Post
      ใครพอทราบร้านท่เค้าจัดส่งมั่งรึปล่าวครับ ผมอยู่ภูเก็ตไม่มีของเลยครับ มีก็แพงเวอร์ x3 2.1 ที่นี่เกือบๆ 3 พันอ่าครับ ซื้อไม่ลง
      http://www.etcgadget.com/
      ลองเข้าดูนะอยู่โน้นไม่รู้จริงๆต่างจังหวัด เดี๋ยวนี้เค้าสั่งทางเว็บกัน

Comment

Originally posted by Maison View Post
        ผมมีอยู่ตัวนึง ประกัน Advice แต่น่าจะเหลือ 1-2 เดือนครับ

ผมส่งจากหาดใหญ่ ผ่าน SDS ไป ภูเก็ตได้ถึงที่ อิอิ สนใจ pm มา

Comment

ผมอยู่ ภูเก็ต มี X3 2.1 โมแล้วเสียงดีขึ้นเยอะ เบสแน่นๆ สภาพดี สายและของแถมไม่เคยใช้เลย มารับเองน่ะ อิอิ

Comment

Working...
          X