Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะใช้คอมร้องคาราโอเกะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะใช้คอมร้องคาราโอเกะ

พอดีจะทำคอมไว้ร้องคาราโอเกะตอนปีใหม่น่ะคับ ผมก้อลงโปรแกรมเสดเรียบร้อยหมดแล้ว
    คราวนี้เลยลองเอาไมค์เสียบที่ซาวการ์ด ปรากฏว่าไม่ดัง -*-
    ตอนแรกคิดว่าเสียบผิด แต่ก้อลองหมดทุกรูแล้ว ก้อไม่ดังซะที - -
    เลยมาหาอ่านดูในนี้ก้อเหนบอกว่าต้องหาแอมป์มาต่ออีกตัว แต่ก้อยังงงๆ อยุ่ - -
    คือไม่รู้ว่าต้องซื้อยังไงแบบไหน แบบไหนถึงจะเข้ากัุบลำโพงเราได้
    สรุปแล้วคืออยากได้คำแนะนำหน่อยอ่ะคับว่าต้องซื้อยังไง ทำแบบไหน ถึงจะร้องคาราโอเกะได้คับ

ลำโพงผม Eacan A-600ll ส่วนซาวการ์ดเปน audigy 2zs คับ

จะให้ดีหา mixer ตัวเล็ก ๆ ไว้สักตัว แล้วปัญหาจะหมดไป

Comment

Working...
    X