Announcement

Collapse
No announcement yet.

EACAN A-500 3000 W. ตัวนี้ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EACAN A-500 3000 W. ตัวนี้ดีไหมครับ

พอดีว่ากำลังอยากได้ ชุดลำโพง ไว้ดูหนังกับคอมพ์นะครับ รองคาราโอเกะบ้าง (นิดหน่อย) เลยดูตัวนี้ไว้ไม่รู้ว่าสเปคดีไหม รบกวนเพื่อนช่วยดูให้หน่อยครับ
    สเปค EACAN
    รายละเอียด EACAN A500

อีกตัว ราคาขยับขึ้นมากเกือบท่าตัว microlab (ตัวนี้ดูไว้เผื่อมีงบเพิ่ม )
    รายละเอียด Microlab FC390

มันดีหมดแหละครับแต่ต้องมี Soundcard ดีๆด้วยนะครับถ้าต่อกับ Sound Onboard ก็ไม่คุ้มเลยครับเหมือนเสียงไม่ออกมาไม่คุ้มราคาแต่ก็ไม่รู้ครับต้องลองฟังว่าชอบมั้ยดีกว่า

Comment

Originally posted by scops View Post
      มันดีหมดแหละครับแต่ต้องมี Soundcard ดีๆด้วยนะครับถ้าต่อกับ Sound Onboard ก็ไม่คุ้มเลยครับเหมือนเสียงไม่ออกมาไม่คุ้มราคาแต่ก็ไม่รู้ครับต้องลองฟังว่าชอบมั้ยดีกว่า
      ขอบคุณครับ ตื่นแต่เช้าเลยนะครับ

Comment

ถามว่าดีไหม ตอบไม่ได้ว่าดีไม่ดี เพราะแล้วแต่คนชอบ

ถ้าถามว่า มีเงินงบ พันต้นๆ เล่นรุ่นไหนดี

รุ่นนี้แหละตอบโจทย์คุณไ้ด้มากที่สุด ต้องบอกว่า ในราคาพันต้นๆมันคุ้มราคามากที่สุด

Comment

ผมใช้ตัวนี้อยู่ ซื้อ930บาท

ออนบอร์ด ก็แจ๋มแล้ว

*ดีไม่ดีก็อยู่ที่คนชอบแต่ผมชอบ 555+ แต่เอาไปใช้กับNBมันเสียงไงไม่รู้

Comment

Working...
          X