Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ ลำโพง 5.1 ให้ซักตัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ ลำโพง 5.1 ให้ซักตัวครับ

ช่วยแนะนำลำโพงคอมพิวเตอร์ 5.1 ให้ ซักชุดนึงครับ มีงบอยู่ประมาณ 2000-3000 บาทครับ แล้วก็ถ้านำมาใช้กับการ์ดเสียง ออนบอร์ด ของ Gigabyte P55-UD3P เสียงจะดีไหมครับ

แล้วบนอินเตอร์เน็ต มีร้านขายลำโพงที่เปิดเป็นเว็บไหมครับถ้ามีช่วยแนะนำหน่อยครับ

Microlab X1300 5.1

Comment

Eacan A200 5.1s

Comment

Originally posted by kkpnova View Post
        Eacan A200 5.1s
        ตามนี้

Comment

eacan A200
          ไม่ก็ miceolab FC730 พึ่งเข้า รอรีวิวได้เลย

Comment

ขอบคุณที่ทุกท่านกล่าวมาครับ

ว่าแต่หาซื้อของพวกนี้ได้ที่ไหนอ่ะครับ ผมอยู่ ตจว.

Comment

ลองถามเจ๊ TSP024 กับ ท่าน siam1 ดูครับ
              คงส่งบริษัทเอกชนให้ได้ครับ

Comment

สนใจ Eacan A200 แหะ

Comment

Originally posted by xeonza999 View Post
                  ช่วยแนะนำลำโพงคอมพิวเตอร์ 5.1 ให้ ซักชุดนึงครับ มีงบอยู่ประมาณ 2000-3000 บาทครับ แล้วก็ถ้านำมาใช้กับการ์ดเสียง ออนบอร์ด ของ Gigabyte P55-UD3P เสียงจะดีไหมครับ

แล้วบนอินเตอร์เน็ต มีร้านขายลำโพงที่เปิดเป็นเว็บไหมครับถ้ามีช่วยแนะนำหน่อยครับ
                  ลองแวะไปชมดูได้ครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=629448

Comment

Microlab X-15

Review
                    http://overclockzone.com/nickkiez/ye...X15/index.html

Comment

eacan อีกเสียง

Comment

กำลังอยากได้อยู่เหมือนกันครับ

Comment

Working...
                        X