Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามคุ้มไหมครับที่จะเปลี่ยน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามคุ้มไหมครับที่จะเปลี่ยน

ขอสอบถามครับ
    ว่า
    ถ้าผมเปลี่ยนการ์ดเสียงจาก
    AUDIGY VALUE เป็น XONAR DS
    จะเสียงดีขึ้นอย่างเห็นได้ชัดไหมครับ
    คุ้มไหมครับที่จะเปลี่ยน

ลำโพงเสียงดีๆ สักชุดก่อนซิท่าน แล้วค่อยหาการ์ดมาแปลงสัญญาณ
    ปล.ชอบเลือกเสียงลำโพง (มันส์ดีได้รมณ์)

Comment

ถ้าจะเปลี่ยนก็เอาเป็น Xonar 1.3 Delux ไปเลยครับได้ปิดโครงการกันไปเลย

Comment

Originally posted by JO View Post
        ถ้าจะเปลี่ยนก็เอาเป็น Xonar 1.3 Delux ไปเลยครับได้ปิดโครงการกันไปเลย
        ราคาเท่าไรครับตัวนี้

Comment

มือสองดีๆ ก็ 6000++ เห็นท่านนึงเพิ่งจะขายไปไม่นานนี้

Comment

ไม่ไหวครับ
            ราคาพอๆกับการ์ดจอที่ใช้อยู่เลย
            งบไม่ถึง
            ว่าแต่ ds หรือ d1
            นี่ดีกว่า audigy value มากไหมครับ

Comment

Originally posted by jor_3230 View Post
              ไม่ไหวครับ
              ราคาพอๆกับการ์ดจอที่ใช้อยู่เลย
              งบไม่ถึง
              ว่าแต่ ds หรือ d1
              นี่ดีกว่า audigy value มากไหมครับ
              ไม่มากครับ

Comment

ขอบคุณครับ
                งั้นเอาเงินไปซื้ออย่างอื่นดีกว่า

Comment

Working...
                X