Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำลำโพง5.1แบบตัวเล็กประหยัดพื้นที่หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำลำโพง5.1แบบตัวเล็กประหยัดพื้นที่หน่อยครับ

อยากเล่นลำโพง 5.1 แต่ขนาดโต๊ะที่เล่นคอมไม่ค่อยจะอำนวยครับ เท่าที่เห็นส่วนใหญ่ ลำโพงมัน
    ตัวใหญ่ๆทั้งนั้น มียี่ห้อไหนที่ขนาดลำโพงเล็กๆบ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อย ราคาไม่เป็นปัญหาครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ (ไม่เอาไม่โครแลพ x15 นะครับ )

อยากทราบทำไมไม่เอา X-15 อะครับผมว่ามันก็เล็กแล้วนะเนี่ย มีแค่ sub ที่ใหญ่หน่อย

Comment

ก็แอบชอบอยู่ครับ แต่ก็ยังใหญ่ไปสำหรับผมครับ

Comment

FX 5051
        http://www.buycoms.com/Article/1365/index.html
        เสียงพอๆกับ X-15 นะครับ
        เห็ฯตัวนึงที่ S&P พันทิพย์ ค่าตัวราว 9 พัน

Comment

รอดู Micorlab FC730 แล้วกันครับ
          น่าจะเล็กถูกใจท่านอยู่ครับ

Comment

ถ้าชอบลำโพงตัวเล็กๆ แล้วไม่เกี่ยงราคาลองดูตัวนี้ก็ดีนะครับ คิดว่าน่าจะถูกใจครับ
            bose AM15

Comment

ขอบพระคุณทุกท่านที่แนะนำครับ

Comment

5.1 เล็ก ตาม spec ครับ

family 5.1 ครับ สีลูกกวาดอ่ะครับ
                ที่ big C 990 บาท..

แต่เสียงห่วยแตกสุดๆๆๆๆ ..
                Last edited by suek; 7 Jan 2010, 14:36:48.

Comment

Comment

x-1300 ไง

Comment

ครีเอทีพก็เล็กนะ

Comment

Creative T6200
                        sat ขนาดกะทัดรัด เล็กดีสำหรับ 5.1
                        แต่คุณภาพมันจะเล็กตามรึเปล่าลองคิดดู ^^

Comment

Creative T6200

Comment

Working...
                          X