Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีปัญหาเรื่องเสียง..ท๊อกๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีปัญหาเรื่องเสียง..ท๊อกๆๆ

ซับเบสนะคับ เวลาเปิดเสียงเบสขึ้น..จะมีเสียงท๊อกๆๆออกมาแทน..แทนที่จะเป็นเสียงเบส
    ปัญหามันเกิดจากอะไรคับ..และมีวิธีแก้ปัญหายังไงบ้างคับ
    ผมใช้ลำโพงยี้ห้อเซ็ค 2.1 1500 W คับ
    ซาวออนบอร์ด ASUS Fromola (O.R.G)

ตอนนี้ผมแงะมันออกมาแล้วคับ..รอคำตอบจากทุกท่าน
    แล้วจะทำตามแล้วประกอบกลับคืนแล้วทดสอบอีกทีคับ

เงียบจัง...คับ

Comment

ถ้าไม่มีอะไรในตู้สะเทือน ก็คง
      ว้อยเบียด ไม่ก็ขาดแต่ยังดังอยู่มั้ง มันเลยสปาร์ค มั้งง

Comment

Originally posted by dimensions View Post
        ถ้าไม่มีอะไรในตู้สะเทือน ก็คง
        ว้อยเบียด ไม่ก็ขาดแต่ยังดังอยู่มั้ง มันเลยสปาร์ค มั้งง
        ขอบคุณคับ..รอคำตอบท่านต่อไปคับ

Comment

ไม่มีคำตอบเลย..ทำไงดี

Comment

Working...
          X