Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำชุดลำโพง 2.1 ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำชุดลำโพง 2.1 ทีครับ

คือผมมี Creative อยู่ตัวหนึ่งที่มี sub มาให้ด้วย

แต่ตอนนี้อยากได้ใหม่อีกสักชุด อยากได้แบบ ซัฟเสียงแน่นๆ เพราะตัวเก่าไม่ซะใจผม

แล้วถ้าจะซื้อซัฟแยก จะมีขายไหมแล้วของยี่ห้ออะไร

มีงบ 3000-4000

ใส่คอมนะครับ

sub creative รุ่นไหนอะครับนี่

ผมเคยใช้รุ่น a500 อยู่ ห่วยเอามากๆเลย

Comment

Originally posted by ThanaSoft View Post
      คือผมมี Creative อยู่ตัวหนึ่งที่มี sub มาให้ด้วย

แต่ตอนนี้อยากได้ใหม่อีกสักชุด อยากได้แบบ ซัฟเสียงแน่นๆ เพราะตัวเก่าไม่ซะใจผม

แล้วถ้าจะซื้อซัฟแยก จะมีขายไหมแล้วของยี่ห้ออะไร

มีงบ 3000-4000

ใส่คอมนะครับ
      แนะนำกระทู้นี้เลยครับ ผมใช้ fc-530 อยู่ เสียงโอเคเลยล่ะ อิอิ
      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=629448

Comment

Originally posted by nonyoyo01 View Post
        sub creative รุ่นไหนอะครับนี่

ผมเคยใช้รุ่น a500 อยู่ ห่วยเอามากๆเลย
        ตัวที่ 990 บาทอ่า

Comment

FC-530 แล้วก็ถอยสายสัญญาณที่ให้พลังเบสแบบอัดแน่นเข้าไป
          แต่ถ้าขี้เกียจก็สอย H-200D ไปก้ได้

Comment

Working...
          X