Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่เชียงใหม่จะหาซื้อลำโพงคอมได้ที่ไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่เชียงใหม่จะหาซื้อลำโพงคอมได้ที่ไหนบ้างครับ

ที่เชียงใหม่จะหาซื้อลำโพงคอมได้ที่ไหนบ้างครับ

ไม่รู้เลยว่าที่ไหนมีขายบ้าง

อยากได้ของ Microlab อยากได้ รุ่น pro1 อ่ะคับ

--- ขอบคุณครับ ---

สั่งซื้อที่เวปเลยก็ได้ครับ เจ๊เขาดูแลดีนะ
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=629448

(คนเชียงใหม่ช่วงนี้หาลำโพงใช้กันเยอะกันจัง )
    ผมใช้อยู่ h-500

Comment

Originally posted by sawimat View Post
      สั่งซื้อที่เวปเลยก็ได้ครับ เจ๊เขาดูแลดีนะ
      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=629448

(คนเชียงใหม่ช่วงนี้หาลำโพงใช้กันเยอะกันจัง )
      ผมใช้อยู่ h-500
      มันจะดีเหรอครับ สั่งไปเนี่ย

โอนราคาเต็มอีก

พอจะมีร้านให้สั่งได้แถวๆ เชียงใหม่ไหมอ่ะครับ

อยากได้ microlap pro1 สวยดีๆ

><

Comment

ธุรกิจบน internet มีความเสี่ยงมากก็จริง เพราะเราไม่เห็นสินค้าและทดสอบด้วยตัวเองก่อนซื้อ
        แต่เราสามารถศึกษา และตรวจสอบแหล่งที่ขายได้ครับ (จากหนูทดลองที่สั่งไปก่อน )
        ดูรายชื่อลูกค้าที่สั่งและได้รับของสิครับ เสียก็เคลม ประกัน ก็มีกลัวอะไรครับ
        ของไม่ดี ได้ของช้า ก็โพสด่าไปสิ 555+ (เจ๊ต้องดูแลดีหน่อยหละ อิอิ)
        ถ้าท่านอยากได้ของถูก และมีตัวเลือกที่มากกว่า (เชียงใหม่ไม่มีขาย)
        ท่านก็ต้องลอง ธุรกิจ e-commerce (การทำธุรกิจบน internet ดูครับ)

Comment

ขอคิดดูก่อน

ละกัน

><

Comment

Icon ชั้นล่าง ล๊อกกลางๆ ข้างในสุด
            แต่ไม่รู้ว่าจะมีตัวที่ท่านหาหรือเปล่านะครับ ^^

อีกที่ก็ ชั้น 3 Airport ชั้นนี้เค้าสถาปนาให้คอมฯกับมือถือโดยเฉพาะ หุหุหุ
            แล้วก็ Powerbuy ทั้งที่ Airport และ Central ครับ

นอกจากนี้ ก็ลองดูๆ ละกันครับ ไม่ค่อยสนใจลำโพงคอมเท่าไหร่ สนใจลำโพงตู้มากกว่า

Comment

Originally posted by neizod View Post
              Icon ชั้นล่าง ล๊อกกลางๆ ข้างในสุด
              แต่ไม่รู้ว่าจะมีตัวที่ท่านหาหรือเปล่านะครับ ^^

อีกที่ก็ ชั้น 3 Airport ชั้นนี้เค้าสถาปนาให้คอมฯกับมือถือโดยเฉพาะ หุหุหุ
              แล้วก็ Powerbuy ทั้งที่ Airport และ Central ครับ

นอกจากนี้ ก็ลองดูๆ ละกันครับ ไม่ค่อยสนใจลำโพงคอมเท่าไหร่ สนใจลำโพงตู้มากกว่า

ไปดูมาแล้ว

ไม่มีเลยอ่ะ

><

Comment

Working...
              X