Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ ดู MV แล้วเสียงมัน Speed เกินครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ ดู MV แล้วเสียงมัน Speed เกินครับ

ใช้X-Fi Platinum โปรแกรมที่ใช้ KM วินโดร์มีเดียคลาสสิก พาเวอร์DVD เสียงมันไว speedมันเกินครับไม่รู้ปรับยังไง ตอนเปิด มันจะขึ้น โลโก้ ดิจิตอล ตรงมุมขวาล่าง ด้วย เปิดหนังHi-Def เสียง ปกติ แต่เปิด MV เสียงมันจะเร็วเหมือนเร่ง Speed เลย เปิดกับ เปิดกับวินเอม ถ้าไม่มีโลโก้ DTS / ดิจิตอล ขึ้น เสียง ปกติ แต่เปิดกับ KM วินโดร์มีเดียคลาสสิก พาเวอร์DVD ถ้ามันมีโลโก้ DTS / ดิจิตอล ขึ้น เสียงมันจะไว ครับ

ต้องแก้ไงดี ก่อนหน้านี้ไม่เป็นครับ
Working...
X