Announcement

Collapse
No announcement yet.

DS3 ทำไมเปิดฟังค์ชั่น เพิ่มใน bios ไม่ได้อ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DS3 ทำไมเปิดฟังค์ชั่น เพิ่มใน bios ไม่ได้อ่ะคับ

คือผม ลอง กด ctrl+f1 ในหน้า advanced กับ m.i.t แล้วแต่มานไม่มีเมนู้พิ่มเลย
    ลอง แฟลช bios เปง verion f5 แล้วก็ยังไม่ได้ ไม่ทราบมานมี คีย์ลัดอื่นรึเปล่า

ไม่เข้าใจคำถามคับ เอาละเอียดหน่อยคับ

Comment

Originally posted by boy1408 View Post
      คือผม ลอง กด ctrl+f1 ในหน้า advanced กับ m.i.t แล้วแต่มานไม่มีเมนู้พิ่มเลย
      ลอง แฟลช bios เปง verion f5 แล้วก็ยังไม่ได้ ไม่ทราบมานมี คีย์ลัดอื่นรึเปล่า
      ต้องกดในเมนูหลักก่อนเข้าเมนู ADVAND ครับ พอกดที่หน้าเมนูหลักแล้ว เวลาเข้าเมนู ADVAND ก็จะมีเมนูโผล่เพิ่มมาครับ

Comment

อ่า ทำได้ล่ะคับ ขอบคุณมากคับ

Comment

Working...
        X