Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมช่วยอัพเดส diver อัตโนมัติ มันดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมช่วยอัพเดส diver อัตโนมัติ มันดีไหมครับ

ตามหัวข้อ มันเขียนว่า อับเดส diver ทั้งหมดเลยครับ
    เลยอยากจะทราบว่ามันจะดีกว่า
    เรานั่งโหลด ไดร์เวอร์ที่เว๊ปมันเองป่่าวอ่ะครับ

มันดีตรงที่สะดวกดี

แต่สำหรับผมแล้ว ผมว่าหามาลงเองทีละตัว แน่นอนกว่าครับ

ถ้าโปรแกรมมันทำมาไม่ดีพอ อาจพบความเสี่ยงได้ ^_^

Comment

Originally posted by ozeris View Post
      มันดีตรงที่สะดวกดี

แต่สำหรับผมแล้ว ผมว่าหามาลงเองทีละตัว แน่นอนกว่าครับ

ถ้าโปรแกรมมันทำมาไม่ดีพอ อาจพบความเสี่ยงได้ ^_^
      เห็นด้วยครับ

Comment

มีข้อดีอยู่ครับ แต่ก็อย่าไปหวังกับมันมาก ที่ผมชอบการอัพเดท Driver ออกใหม่ มันดีกว่าเราเข้าไปตามล่าในเว็บเอง

แนะนำ Find Drivers with DriverAgent กับ Driver Checker

Comment

Working...
        X