Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเคยใช้ saag AV8

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเคยใช้ saag AV8

ลำโพงสำหรับคอมพิวเตอร์และเครื่องเล่นต่างๆ รุ่น เอวีแปด 5500 วัตต์

ลำโพงสำหรับ คอมพิวเตอร์ อีกทั้งยังใช้กับเครื่องเล่น DVD ทั่วไปได้อีกด้วย กระฮึ่มด้วยพลังเสียง 5500 วัตต์

สามารถเสียบไมค์ร้องคาราโอเกะได้เลย ฟังวิทยุ Fm ได้ในตัว รูปทรงโออ่า พร้อมด้วยหน้าปัด ดิจิตอล ควบคุมเสียงให้มีความนิ่งกว่า ระบบธรรมดาทั่วไป

เห็นขายอยุ่ที 2500 บาท

มันดังเกินไปสำหรับ เล่นคอม ไหมครับ เล่นเกมส์ ดูหนังประมาณนี่

จะไปวางที่ไหนครับ อย่างใหญ่

Comment

เอาไปวางห้องนั่งเล่น ท่าจะเหมาะกว่า

Comment

ตัวใหญ่มากๆ

Comment

ช่ายใหญ่มากๆ แต่ราคา 2 พันกว่าบาท

อยากรู้ว่า เสียงดีไหม

Comment

ผมว่ามันใหญ่ไปเสียงไม่เท่าไร ... ผมว่าไปหาฟัง Eacan A600II ดีกว่า เสียงออกแนวนิ่มนวล ... แหลมใส ....ราคา ประมาณ 2000- 2100 บาท ...

Comment

ต้องเล่น av8ดีกว่า

Comment

เล่น av8 maxiboomดีกว่าคับ ampclasd เสียงสุดยอดมากคับ ตั้งกลางสนาม 50เมตรได้ยินหมดเสียงซังยังกับซับรถยนต์
                แต่มีปัญหาต้องเปิด สองครั้งนะครับ ครั้งแรกซับไม่ดัง ครั้งสองค่อยดัง
                เป็นทุกเครืองหรือเปล่าไม่รู้ แต่บอกว่าเสียงดีเลยไม่อยากจะเปลื่ยน

Comment

eacangเล่นมาแล้วไม่เก่งเท่าไหร่ครับ

Comment

my God ของจริงขนาดไหนเนี้ย เอามาโม น่าจะแหล่ม

Comment

av8 maxiboom ยังอยู่ไหมคับขอซื้อต่อหน่อยคับ

Comment

เห็นห้อง HIFI มีคนเอามาลงขายลองไปดูสิครับ

Comment

ปลายเสียงเพี้ยนมากๆๆครับ จะออกแปล่วๆๆ เลยละ ยิ่งเปิดดังยิ่งชัดครับ

แต่ถ้าเอาไปโมอันนี่ก็ไม้ทราบเหมือนกันครับ

อุ้ยยไม่ได้ดู ขุดทำไมเนี่ยยย
                          Last edited by kitti3; 14 May 2014, 09:49:35.

Comment

4 ปีมาละ ขุดเนาะ

ลำโพง + แอมป์ + ซัพ แค่ 2500 == ข้างในมันมีอะไรที่เกรดไช้ใด้ๆ มั่งล่ะเนี่ย

Comment

Working...
                            X