Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมพึ่งได้ soumd X -Fi music ผมอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำวิธีเซ็ทหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมพึ่งได้ soumd X -Fi music ผมอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำวิธีเซ็ทหน่อยครับ

เสียง center ก็ไม่ออกต้องปรับตรงไหนครับ

Last edited by bird0852; 5 Mar 2010, 20:11:17.

ปรับแล้วไล่ฟังที่จะ option ซิครับจะยากไยอ่ะ ถ้ามีออกก็เช็คสาย เช็ตลำโพงดู หรือลองต่อ onboard ก่อน test ลำโพง แล้วค่อยต่อการ์ด Sound

Comment

ผมนั่งเซ็ทตั้งนานครับลองเทสแล้ว หมาย เลข 1 มันต้องเสียงเซ็นเตอร์ใช้ไหมครับ หมายเลข 2 เสียงเบส แต่มันออกสลับกันอะครับวิธีแก้ไหมครับ เป็นตอนเทสอย่างเดียวคนอื่นเป็นเหมือนผมไหมครับ
      Last edited by bird0852; 5 Mar 2010, 20:49:20.

Comment

Originally posted by scops View Post
        ปรับแล้วไล่ฟังที่จะ option ซิครับจะยากไยอ่ะ ถ้ามีออกก็เช็คสาย เช็ตลำโพงดู หรือลองต่อ onboard ก่อน test ลำโพง แล้วค่อยต่อการ์ด Sound
        ได้แล้วครับขอโทษจริงๆ เป็นที่สาย ต้องสลับสายสายมันพังหรือไงก็ไม่รู้สลับกันต้องเอา ขาวเสียบแดง แดงเสียบขาวถึงจะออกปกติ

Comment

Working...
        X