Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครโม X3 ช่วยถ่่ายรูปวงจรด้านบัดกรีให้ผมทีผมทำลายวงจรขาด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครโม X3 ช่วยถ่่ายรูปวงจรด้านบัดกรีให้ผมทีผมทำลายวงจรขาด

คือว่าผมบัดกรีแล้วลายวงจร X3 ทองแดงมันหลุดอ่ะครับ หลายจุดด้วยครับ ช่วยถ่่ายรูปวงจรด้านบัดกรีให้ผมทีผมทำลายวงจรขาด ผมขอรูปชัดๆนะครับ ไงผมก็ขอบคุณล่วงหน้า

ยากโมบ้าง....

แต่ยังรื้อ ไม่เป็นเลย ไอ่เจ้า x3

ถอดตรงไหนบ้างอ่ะ

Comment

ผมว่าเปลี่ยน op-amp แนะนำให้ใส่ socket เปลี่ยนบ่อยแค่ดึง ic ออก เปลี่ยน c เซล่ามิก เป็นพวก wiwa ดีกว่าครับ ลองหาข้อมูลดูครับ ผมก็ไม่ค่อยรู้อะไรมาก เห็นในบอร์ดมีคนโม

Comment

Working...
      X