Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ ลำโพง 5.1 ทีครับ กับ ซาวการ์ด ทีฮ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ ลำโพง 5.1 ทีครับ กับ ซาวการ์ด ทีฮ่ะ

คือ จุดประสงค์ต้องการเล่นเกมแบบ เสียง 3D อ่าครับ และ ฟังเพลง แนวร๊อค ทีครับ พอดีมีลำโพง 2.1 อยู่อ่ะครับ (สำรอง)

อยากทราบว่า ลำโพง 5.1 คืออะไรดี

ซาวการ์ด อะไรที่ดี และ โอเค ครับ ที่จะรองรับ เพลงร๊อคและ เสียง3D (เกม)

ขอเพียงโพสต์ ก็ขอบคุณครับ

ใช้อะไรอยู่ครับตัว 2.1

Comment

Originally posted by nonyoyo01 View Post
      ใช้อะไรอยู่ครับตัว 2.1
      อ๋ิอ สำรองครับ ไม่มีอะไร แต่อยากทราบตามข้างบนนั้นละครับ

Comment

ช่วยตอบกันหน่อยดิครับบบบ

Comment

บอกงบด้วยดิครับ จะได้แนะนำได้ถูก เครื่องเสียงคุณภาพได้ตามงบอยู่แล้ว

Comment

งบ ซื้อลำโพง 3000ครับ
            Last edited by BeGin.Mac; 15 Mar 2010, 21:33:11.

Comment

a-200 FC730 เห้นในนี้ก็มีอยุ่2ตัวนี้เเหละครับที่เล่นกันในงบนี้ อาจจะ + - ในงบหน่อย

Comment

Working...
              X