Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำลำโพง 2.1 งบไม่เกิน 1500 หน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำลำโพง 2.1 งบไม่เกิน 1500 หน่อยค่ะ

อย่าเพิ่งเบื่อคำถามพวกนี้น่ะค่ะ ฮ่าๆๆๆๆ

( ถึงเบื่อก็ช่วยตอบหน่อยน่ะค่ะ แหะๆ )

เอาไว้ดูหนัง 60 ฟังเพลง 40 ค่ะ
    หนังที่ดูก็ไม่ได้หนังบู๊ แอคชั่น ล้างผลาญอะไร ส่วนใหญ่จะเปนหนังรักด้วยซ้ำค่ะ
    ส่วนเพลงก็ แนวร๊อคบ้าง ป๊อบบ้าง ช้าบ้าง แต่ส่วนใหญ่ฮิพฮอพค่ะ
    เหอๆๆๆ

เล็งๆไว้ของ eacan กับ microlab ค่ะ

งบก็ 1500 +- 300 ค่ะ

ปล. มีใครพอจะรู้เสียง microlab m200 มั้ยค่ะ เห็นสวยดี
    แล้ว eacan a500l ไฟสีฟ้าตรงซับมันเสียง่ายมั้ย เคยอ่านเจอว่า 6 เดือน ก็ไม่ติดแล้ว -*-

คำถามเยอะไปหน่อย ช่วยๆกันตอบเน้อ ^^

อ่อ ลืมบอกว่า ไม่เอาแบบมี sound card หรืออะไรเพิ่มเติมทั้งสิ้นน่ะค่ะ คือ ซื้อมาแล้วต่อเสียบฟังเลย งบจำกัดค่ะ

เอามาใช้กับโน้ตบุ๊คอ่ะค่ะ

ขอบคุณค้าบบบบ นั่งรอคำตอบ....

Comment

ดันไปๆ

Comment

eacan a600ii ฮ่าๆๆๆๆๆ

Comment

+เพิ่มเติม

ชอบของ microlab แต่รุ่นไม่แน่ใจ = ="

Comment

ตอนนี้ผมก็ใช้ Microlab อยู่นะครับ
            ผมก็มองว่าถ้าเป็นลำโพง 2.1 ในราคาหลักพันเนี่ย Microlab น่าคบหาที่สุดแล้วครับ

คำเตือนนะครับ
            ตอนซื้อลำโพงมาแล้ว อย่าลืมเช็คประวัติด้วยนะครับ ไม่งั้นเดี๋ยวเจอลำโพงที่ผ่านมือชายมาแล้วหลายคนเหมือนผม 555+

Comment

ขอบคุณคำตอบน่ะค่ะ ขออนุญาตดันๆๆๆ

อ้ออถ้าให้ดี ช่วยระบุรุ่นมาด้วยเน้อ

Comment

microlab M-820 ราคาประมาณ 1090 บาท ครับ คุ้มค่า เหลือตังด้วย ครับ

Comment

microlab x1

Comment

Eacan a-600ll

Comment

ดันๆๆ

Comment

microlab fc-390

Comment

ไม่รู้เหมือนกัน แต่ไหนๆเข้ามาละ ดันให้คนสวยไปนึงที

Comment

leona SWS-303 รีวิว

Price1,990. - เกินงบไปหน่อย เห็นว่าสวยดี
                            ส่วนเสียงไปฟังเอาเองห้างใกล้บ้าน
                            Last edited by tiger X-fi; 17 Mar 2010, 22:53:11.

Comment

MICROLAB M880 1,390 (jib)

Comment

Working...
                              X