Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับ h-500 หน่อยครับสงสัยมานานล่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับ h-500 หน่อยครับสงสัยมานานล่ะ

คือผมลองกลับด้านเสียบปลั้กไฟเจ้าh500ปรากฏว่าเสียงที่ได้ต่างกันครับ ด้านนึงเสียงจะออกแนวเบสอื้อๆแต่แหลมไม่ใสเท่าไร พอลองกลับปลั้กไฟไปอีกด้านเสียงใสดีครับแต่เบสกะชับเก็บตัวเร็วกว่าเดิม
    ทำไมมันเป็นยังงั้นอ่ะครับ มีใครเป็นเหมือนผมบ้าง ผมใช้สายสัญาณของ QED นะครับแต่สายลำโพงยังเดิมอยู่ มันจะเกี่ยวกับปลั้กไฟไหมอ่ะถ้าใช้จะได้ไปซื้อกรองไฟเพิ่ม

ไม่รู้ครับหูไม่ถึง555+

Comment

ขอเพิ่มอีกสักคำถาม ที่ตัว Sat ของ H-500 มีวงจร CrossOver แบบเดียวกะ H-200 หรือปล่าวครับ เพราะเห็น คอนเน็กเตอร์ด้านหลังไม่เหมือนกันรวมถึงกำลังขับก็ไม่เท่ากันด้วย แต่รูปร่างหน้าตากลับเหมือน

Comment

รอู้รู้ครับลองถามท่าน leoland ละกันฮะ
        ผมมีอยู่แต่ฟังอย่างเดียว อิอิ

Comment

จะเสียบปลั้กกับเฟส เสียบให้ตลอดนะครับ

Comment

Working...
          X