Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ มีเสียงสะท้อนของไมค์อ่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ มีเสียงสะท้อนของไมค์อ่า

ใครพอตั้งค่า เสียง คอมเป็นมั้งอะครับ ที่ทำให้เสียงสะท้อนหายไปเลยหรือสะท้อนน้อยที่สุด เพราะจะพูดไมค์ทีไรเสียงสะท้อน ออกตามมาด้วยทุกที
    ใช้การ์ดเสียงออนบอร์ดของ Realtek AC'97 น้า ใครไปทำเป็นสอนทีครับหรือต้องใช้โปรแกรมไรมาเสริมหรือป่าว

เช่น เปิดเพลงอยู่แล้วพูดไมค์เสียงเพลงที่เราฟังอยู่ก็จะออกตามไปด้วยอะ จะทำยังไงให้เสียงเพลงไม่ออกตามไปด้วยหรอ

มะรู้ว่าต้องปรับอะไรหรือป่าวในเครื่องลองๆทำก็เป็นเหมือนเดิมทุกอย่าง
Working...
X