Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ

ช่วยด้วยครับ

คือผมไปโหลดตัวสแกนไวรัสของ Avast Internet Security 5.0.418 พอ install ไป มันก็ใ้ห้ Restart คอมใหม่

แล้วอาการมันก็เอ๋อๆ

แล้วก็ขึ้นแบบนี้

ผมก็เลยลง Window ใหม่ พอลงเสร็จแล้วมันก็ Reboot ใหม่

แต่มันกลับมาที่ตัวเดิมเหมือนตอนแรก แล้วก็ขึ้นแบบเดิม

ช่วยผมทีนะคร๊าบบบ ตันไปหมดแล้ววว

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ ^^

มันลงไม่ได้ มันไม่ให้ลง มันหาfileบางอย่างไม้ได้ ผมก็เป็น ลงวินโดว์ใหม่ๆ ยังฟ้องแบบนี้เลย

Comment

อาจจะเป็นเพราะโปรแกรมบางตัว หรือตัววินโดวส์ไม่สมบูรณ์นะครับ

Comment

แล้วพอจะมีวิธีแก้ไขมั้ยครับ

Backup ข้อมูลจะหายมั้ย...

Comment

ลืมบอกไปคือตอนนี้ผมไม่สามารถดูรูปภาพได้

ไม่สามารถเปิดโปรแกรม Nero ได้เลยอ่าาา

Comment

Working...
          X